Klamma 10mm RLGU1-10-12
Artikelnummer:
RLGU1-10-12
Förpackningsstorlek:
100 st
Minsta beställningskvantitet:
1 st
Bredd
12.7 mm
Diameter bulthål
6,0 mm
Diameter inv.
10 mm
Materialkvalitet
1,0935
Märke namn
Mikalor
Packningsmaterial
EPDM
Tillverkningsmaterial
Stål
Ytskiktbehandling
Zink coating (CR III)
Pakke str.
100 st
Stregkode
164549
Brutto vægt
Kg
Netto vægt
Kg
Oprindelsesland
swe
Intrastat varekode
Klamma 10mm RLGU1-10-12