Klamma 22mm RLGU1-22-12
Klamma 22mm RLGU1-22-12
Artikelnummer:
Förpackningsstorlek:
100 st
Minsta beställningskvantitet:
1 st
Bredde
12 mm
Diameter bolthul
6,0 mm
Diameter indvendig
22.2 mm
Materiale
Steel
Materialekvalitet
1,0935
Mærke navn
Mikalor
Overfladebehandling
Zinc coating (CR III)
Pakningsmateriale
EPDM
Förpackningsstorlek
100 st
Streckkod
295441
Bruttovikt
0,02 Kg
Nettovikt
0,02 Kg
Ursprungsland
swe
Intrastat artikelkod
Klamma 22mm RLGU1-22-12